แม่ค้าเหล้าดอง_เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว  (ดู 72275 ครั้ง)

กลับหมวด เรื่องเสียวแนวเปิดซิง เปิดบริสุทธิ์

คลิกที่รูปเพื่อกลับหมวดหมู่แม่ค้าเหล้าดอง_เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว | UPX69 หี รูปโป๊ ภาพโป้ คลิปโป๊ หนังโป๊
คลิกที่นี้เพื่อกลับหน้าหลัก

ตอน_แม่ค้าเหล้าดอง
          หวัดดีครับ ผมได้อ่านเรื่องจากเพื่อนมาก้อมาก วันนี้เลยขอเล่าเรื่องที่เป็นประสบกามของตัวเองให้เพื่อน ๆ ผู้อ่านบ้าง ก่อนอื่นต้องออกตัวก่อนนะครับว่าผมเป็นนักเล่าเรื่องที่ไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ แต่เป็นเรื่องจริงที่เกิดกับผม คือ ผมอายุ 29 ปี ประมาณปี 2543 ผมได้ไปทำงานที่ จ.เชียงใหม่ โดยเป็นอาจารย์สอนอยู่ที่สถาบันอาชีวะเอกชนที่ค่อนข้างจะดังใน จ.เชียงใหม่ วันหนึ่งผมอยากกินเบียร์ซักประมาณ 2 ทุ่ม ก็เลยขับมอเตอร์ไชไปหาเหล้าตองกิน ถ้าใครเคยไปเชียงใหม่หรือเคยอยู่เชียงใหม่จะรู้ได้เลยว่าที่เชียงใหม่จะมีร้านขายเหล้าตองเยอะมาก พอผมผ่านร้านขายเหล้าตองแถว ๆ ป่าช้า สันกู่เหล็ก ก้อเห็นร้านร้านหนึ่ง คนขายค่อนข้างจะแก่แล้วครับ อายุประมาณ 50 กว่า เปิดร้านอยู่คนเดียวไม่รู้ว่าลูกหลานไปไหนหมด แต่ผมก้อไม่ถามอายุแก่ แต่แกแต่งตัวแบบเซ็กซี่มากครับคือใส่เสื้อสายเดี่ยวที่เป็นกระโปรงแบบชุดแซ็ก ตอนผมเข้าไปนั่งผมก้อสั่งเบียร์กินผมถามชื่อ แกบอกว่าชื่อ พี่แจ้พอแกเอาเบียร์มาให้ผมตอนแก่ก้มโอ้โห้ นมแกใหญ่มากครับขนาดอายุเยอะนะครับทำให้ผมมีอารมณ์ขึ้นมาทันทีพอผมนั่งกินเบียร์ได้แก้วหนึ่งแกก้อมานั่งแล้วกินเบียร์เป็นเพื่อนผมพอได้ประมาณ 4 ทุ่มผมก้อเริ่มเมาประกอบกับพี่แจ้แกมานั่งเบียดผมผมก้อแกล้งเอาแขนไปโดนนมพี่แจ้มันนุ่มแขนดีเหมือนกันครับ แล้วพี่แจ้ก้อบอกว่าจะปิดร้านแล้วผมก้อนึกแผนในใจว่าผมเมาขออยู่ต่ออีกซักพักพี่แจ้ก้อไม่ว่าอะไรแล้วพี่แจ้ก้อปิดร้านแล้วมานั่งกินเบียร์กับผมต่อซึ่งเป็นขวดที่ 4 แล้วดูท่าทางพี่แจ้จะเดิมเก่งเหมือนกันแล้วผมก้อทำท่าว่ากลับไม่ไหวขอนอนห้องพี่แจ้ซักพักพอหายเมาก้อจะกลับตอนแรกพี่แจ้ไม่ยอมผมก้อทำท่าเมาหนักพี่แจ้จึงยอมให้ผมนอนผมก็เข้าไปนอนในห้องแกแล้วหลับไปพอผมรู้สึกตัวอีกทีก้อมีคนมานอนข้าง ๆ ผมพี่แจ้นั้นเองตอนนั้นผมหายเมาแล้วเลยลองแกล้งนอนพลิกกอดพี่แจ้ตอนแรกแกก็ดินไม่ยอมพอผมรุกหนักขึ้นพี่แจ้คงรู้แล้วว่าโดนผมปล้ำแต่ไม่ประโยชน์แล้วผมปล้ำถอดเสื้อผ้าพี่แจ้ โอ้โห้ จากแสงไปที่สองเข้ามาในห้องนมพี่แจ้ใหญ่มากครับผมว่าคงประมาณ 40 นิ้วเห็นจะได้ผมไม่รอช้าก้มหน้าลงไปดูดนมทั้งสองข้างของพี่แจ้ จากที่ดิ้นเมื่อกี่พี่แจ้กอดคอผมแน่นคราง ฮือ ๆ ผมเลื่อนลงต่ำมาที่หน้าทองไขมันเยอะเหมือนกันครับคงตามอายุแล้วผมก็มองที่หม้อแกยังกะของเด็กครับไม่ค่อยมีขนเลยผมเลยลงลิ้นคราวนี้พี่แจ้แกร้องคราง ฮือ ๆ ตลอดเวลาส่วนผมตอนนี้ปวดน้องชายมากผมก้อเลยถอดเสื้อผ้าตัวเองออกหมดผมถ่างขาพี่แจ้ออกพร้อมกับจ่อเจ้าน้องชายเข้าไปมันเข้าง่ายพอสมควรครับพอเข้าได้ผมซอยไม่ยั้งเลยครับมีแรงเท่าไหร่ใส่หมดเสียงพี่แจ้ร้องครางฮือ ๆ ตลอดเวลาร้องเรียกผัวขา ๆ ตลอดทำให้ผมได้อารมณ์มากพอซอยได้สักพักผมก้อเปลี่ยนท่าให้พี่แจ้คุกเข่าในท่าหมาท่านี่พี่แจ้บอกว่าเข้าลึกมากผมซอยจดพี่แจ้ร้องบอกว่าจะออกแล้วผมซอยได้อีกซัก 10 ทีพี่แจ้ก็ร้องว่าผัวจ๋าเมียเสร็จแล้วผมก้อเลยเร่งจนออกตามพี่แจ้ไปยอมรับว่าเอาคนแก่นี่มันมากครับ หลังจากวันนั้นผมก้อแวะไปเอาคนแก่อีก 2-3 ครั้ง ก่อนที่ผมจะทะเลาะกับหัวหน้าเขาเลยไล่ผมออกจากงานผมเลยอพยพมาทำงาน ที่ จ.ลำปางยังคงคิดถึงพี่แจ้อยู่เลยครับคิดว่าวันหลังจะไปทบทวนความมันกับพี่แจ้อีก

กลับหมวด เรื่องเสียวแนวเปิดซิง เปิดบริสุทธิ์
xxx18+ สาวญี่ปุ่นทรงโตอยากลองของ งานนี้เ... 96 :
รับบทหนัก_ดูหนังโป้ เว็บแคม เกาหลี Korea... 57 :
หุ่นแบบนี้น่าเลียหีให้เยิ้ม แล้วเอาควยบา... 131 :
แอบถ่ายในห้องน้ำนักเรียนหญิง_ดูหนังโป้ เ... 74 :
ทางบ้านสาวสวยน่ารักโดนแตกในตูดเลย_ดูหนัง... 72 :
ยิ้มเลยเจอของดีแล้ว _ดูหนังโป้ เว็บแคม เ... 54 :
น้องเองค่ะ แย้มหีเวอร์ชั่นหมอยดก จัดให้น... 81 :
ความต้องการลึกๆของสาวหลายๆคน_ดูหนังโป้ เ... 70 :
คลังภาพ157...หีๆๆๆ_ดูหนังโป้ เว็บแคม เกา... 67 :
อยากจัดให้เธอสักดอก_ดูหนังโป้ เว็บแคม เก... 27 :
Tags: more tags

ผมอายุ42ปี
ดู 149 ครั้ง
Re: เล่นกับ....ครูสาว_เรื่องเสียวแนวเปิดซิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 6 ปีที่ผ่านมา »

thanks [emo12]

Re: เล่นกับ....ครูสาว_เรื่องเสียวแนวเปิดซิง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 6 ปีที่ผ่านมา »

[emo34] สุดตีนเว้ยเฮ้ย [emo34]

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 6 ปีที่ผ่านมา »

แจ่มเป็ด หีหี  [emo31] [emo31]

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 6 ปีที่ผ่านมา »

ไปเรียนปวดหัวดูหีดีกว่า [emo35] [emo32]

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 6 ปีที่ผ่านมา »

Leke! [emo12] [emo12]

China Matsuoka 88_Top Japan AV Idols XXX
ดู 796 ครั้ง
Ai Uehara 70_Top Japan AV Idols XXX
ดู 222 ครั้ง
Ren_Azumi 103_Top Japan AV Idols XXX
ดู 760 ครั้ง
Amatsuka Moe 60_Top Japan AV Idols XXX
ดู 633 ครั้ง
Kana_Momonogi 61_Top Japan AV Idols XXX
ดู 893 ครั้ง
Shizuka_Hanada 21_Top Japan AV Idols XXX
ดู 956 ครั้ง
My Sexy Girl 298
ดู 138 ครั้ง
My Sexy Girl 90
ดู 89 ครั้ง
My Sexy Girl 147
ดู 93 ครั้ง
My Sexy Girl 680
ดู 48 ครั้ง
My Sexy Girl 257
ดู 54 ครั้ง
My Sexy Girl 649
ดู 86 ครั้ง
My Sexy Girl 570
ดู 32 ครั้ง

Sitemap 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38