จิ๋มของจุ๋ม_เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว  (ดู 38127 ครั้ง)

กลับหมวด เรื่องเสียว เรื่องเสียวทางบ้าน

จิ๋มของจุ๋ม_เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว | UPX69 หี รูปโป๊ ภาพโป้ คลิปโป๊ หนังโป๊

ตอน_จิ๋มของจุ๋ม
          อ่านเรื่องมานานแล้วแต่ไม่เคยเขียนมา อยากร่วมสนุกดูบ้างจุ๋มคือชื่อของเด็กสาววัย 15ปีที่ผมลักหลับเหตุการณ์ครั้งนั้นเกิดขึ้น เมื่อประมาณกลางปีบ้านของเราอยู่ติดกันและสนินสนมกันพอสมควรคืนนั้นพ่อแม่ ของจุ๋มไม่อยูบ้านจุ๋มอยู่กับน้องชายอายุประมาณ 10 ปีคนหนึ่งประมาณ 3 ทุ่มผมไปคุยเล่นกับจุ๋มซึ่งจุ๋มกับน้องชายกำลังนั่งดูละครทีวีอยู่คุยอยู่ พักหนึ่งผมเห็นจุ๋มนั่งเผลอเห็นกางเกงใน ทำให้ผม่ตื่นเต้นมากอยางเห็น่มากกว่ากางเกงในจึงทำทีขอตัวกลับแต่ในใจยังคิด หาวิธีที่จะดูของจุ๋มอยู่ ประมาณ 4 ทุ่มเศษบ้านขอ่งจุ๋มยังไม่ปิดไฟ (จุ๋มนอนชั้นล่าง) ผมเดินไปที่ประตูบ้านของจุ๋มแล้วดึงเบา ๆ ปรากฏว่าไม่ได้ใส่กลอนแง้มประตูส่องดูเห็นจุ๋มนอนหลับอยู่หน้าทีวีส่วนน้อง ชายหลับอยู่บนเปลหวายมุมห้องอีกด้านหนึ่งจุ๋มหลับอยู่ในท่านอนตะแคงหันหลัง มาทางประตูอยู่ในชุดนอนเสื้อและกางเกงสีชมพูผมแทรกตัวเข้าประตูแล้วปิดสวิ ทไฟเดินเบาที่สุดมานั่งข้าง ๆจุ๋มอาศัยไฟจากบ้านผมส่องเข้ามาตามช่องลมทำให้มองเห็นพอสลัวผมวางมือทาบลง บนก้นของจุ๋ม จุ๋มเหยียดขาออกและพลิกตัวนอนหงาย ผมจึงหดมือกลับและนั่งรอดูอีกประมาณ 2 - 3 นาทีจึงตัดสินใจยื่นมือไปจับตรงหว่างขาจุ๋มยังนอนนิ่ง ผมคลำและคลึงเล่นภายนอกกางเกงอยู่นานพอสมควรจึงได้ดึงขอบกางเกงของจุ๋มลงมา จุ๋มขยับตัวเล็กน้อยแต่ผมยังดึงต่อจนถอดกางเกงขอ่งจุ๋มออกได้ข้างหนึ่งจุ๋ม ไม่ได้ใส่กางเกงในผมไม่รอช้าก้มหน้าลงหว่างขาสูดดมจิ๋มของจุ๋มและใช้ลิ้น เลียทั่วบริเวณนาผืนน้อยของจุ๋มซึ่งมีหญ้าขึ้นเล็กน้อย จนบริเวณนั้นแฉะไปหมดเลยครับ ผมถอดกางเกงตัวเองเพราะทนไม่ไหวแล้วกระเถิบตัวขึ้นคร่อมร่างของจุ๋มและจับขา ของจุ๋มแยกออกจากกันแล้วค่อยจ่อของผมลงกลางแปลงนาผืนน้อยค่อย ๆ ดันรู้สึกฝืด ๆ และเข้ายากมากผมจึงบ้วนน้ำลายลงกลางบริเวณรอยแยกกลางนาผินน้อยแล้วพยายาม ใหม่ ได้ผลแต่ยังเข้ายากอยู่ดีผมดันทีละน้อย ๆสุดยอดของความเสียวครับ จุ๋มส่ายศรีษะไปมาเล็กน้อยแต่ยังไม่รู้สึกตัว ผมพยายามอยู่พักหนึ่งจึงดันเข้าได้มิดขยับจะซอยแต่ถอนออกยากรู้สึกว่าถูกดูด เอาไว้คงเป็นเพราะว่ายังคับมากอยู่นั่นเอง ผมค่อย ๆ ถอนช้า ๆ แล้วกดเบา ๆ ทำได้สักพักทนไม่ไหวเสียวจนไม่รู้จะบรรยายอย่างไร พุ่งเข้าไปในจิ๋มของจุ๋มแบบสุด ๆ เลยครับ แล้วผมก็จัดการใส่กางเกงให้จุ๋มแล้วกลับมานอนฝันหวานต่อตอนดึกยังช่วยตัวเอง อีกหนึ่งครั้งโดยคิดถึงความคับของจุ๋มแล้วทำให้เสร็จเร็วมากเลยครับ

กลับหมวด เรื่องเสียว เรื่องเสียวทางบ้าน
สาวหมวยสุดสวยกับลีลาสุดร้อน _รูปโป๊หีบ้า... 104 :
ยังไหวเสมอซ่อนกล้องแอบถ่าย เย็ดหีแฟนสาวบ... 121 :
?????_รูปโป๊หีบ้านๆ XXX 118 :
xxxHot Girl หนังโป๊ฝรั่งฮอตน่าดูเย็ดสาวอ... 118 :
สาวหมวยกับลีลาโมกขั้นเทพ _รูปโป๊หีบ้านๆ ... 53 :
ความงามหน้ากระจก 103 :
รวม รูป นศ. ไทย แหล่ม_รูปโป๊หีบ้านๆ XXX 174 :
พี่เก๋ สาวร้านเสริมสวยหน้าปากซอยxxxหีสวย... 158 :
นักศึกษาสวนดุสิต รับรองว่าชอบกันแน่ๆๆ_รู... 197 :
แซ่บยามเย็น 118 :
Tags: more tags

Re: เมียผมกับลุงข้างบ้าน_เรื่องเสียว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 6 ปีที่ผ่านมา »

แจ่มเป็ด หีหี  [emo31] [emo31]

Re: เมียผมกับลุงข้างบ้าน_เรื่องเสียว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 6 ปีที่ผ่านมา »

ไปเรียนปวดหัวดูหีดีกว่า [emo35] [emo32]

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 6 ปีที่ผ่านมา »

Leke! [emo12] [emo12]

Yua_Mikami 7_Top Japan AV Idols XXX
ดู 741 ครั้ง
China Matsuoka 99_Top Japan AV Idols XXX
ดู 709 ครั้ง
Ria_Sakurai 15_Top Japan AV Idols XXX
ดู 792 ครั้ง
Kaera Uehara 11_Top Japan AV Idols XXX
ดู 357 ครั้ง
Haruki Sato 59_Top Japan AV Idols XXX
ดู 413 ครั้ง
Shizuka_Hanada 11_Top Japan AV Idols XXX
ดู 1041 ครั้ง
Mimi Ayane 8_Top Japan AV Idols XXX
ดู 751 ครั้ง
Miku_Oohashi 25_Top Japan AV Idols XXX
ดู 1551 ครั้ง

Sitemap 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38