เย่อกันสนั่นเตียง _เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว  (ดู 78225 ครั้ง)

กลับหมวด เรื่องเสียว เรื่องเสียวทางบ้าน

คลิกที่รูปเพื่อกลับหมวดหมู่เย่อกันสนั่นเตียง  _เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว | UPX69 หี รูปโป๊ ภาพโป้ คลิปโป๊ หนังโป๊
คลิกที่นี้เพื่อกลับหน้าหลัก

ตอน_เย่อกันสนั่นเตียง
          สวัสดีครับเพื่อนๆวันนี้ผมจะมาเล่าเรื่องเมียของผมมันโดนรุม เรื่องมีอยู่ว่าผมและเมียเช่าบ้านอยู่ด้วยกันแถวๆอยุธยา เราทั้งคู่ทำงานบริษัทเดียวกัน เราอยู่กันอย่างมีความสุขมาก เรื่องเย็ดกันไม่ต้องบรรยาย เราทั้งคู่ค่อนข้างจะเป็นคนเซ็กจัดเล่นกันทุกท่า เราเย็ดกันแทบจะทุกวัน อ้อ..ลืมบอกไปว่าบ้านที่เราเช่าอยู่เป็นบ้านไม้ชั้นเดียวครับอยู่ในรั้ว เดียวกับเจ้าของบ้านครับ เจ้าของบ้านแกชื่อลุงโชยครับ อายุก็ประมาณห้าสิบกว่าๆ แกอยู่คนเดียวเพราะว่าเมียแกเสียไปแล้ว ส่วนลูกๆแกก็ทำงานอยู่กรุงเทพนานๆถึงจะมาซักครั้ง ลุงโชยแกมีเพื่อนซี้อยู่คนนึงครับชื่อว่าลุงบุญ แกสองคนมักจะตั้งวงก๊งเหล้ากันทุกวัน ซึ่งบางทีผมก็ร่วมวงกับแกด้วย เวลากินเหล้ากับแก แกก็ชวนคุยเรื่องเสียวๆตลอดครับ แกทั้งสองชอบเล่าประสบการณ์ในการฟันหญิงให้ฟังเป็นประจำและแกยังชมว่าผมโชค ดีที่มีเมียสวย อ้อ..ลืมบอกไปว่าเมียผมชื่อหมูหยองครับเป็นชื่อเล่นนะ จนมาวันนึงเมียผมต้องอยู่ทำโอที ผมเลยกลับมาก่อนกะว่าจะมาทำกับข้าวเสร็จแล้วค่อยกลับไปรับเมีย ผมขับรถมอเตอร์ไซกลับมาก็พอดีเจอเด็กรุ่นน้องขอยืมรถไปทำธุระที่ตลาดผมก็เลย ให้ยืม ส่วนผมก็เลยเดินเข้าบ้าน พอมาถึงบ้านก็ได้ยินเสียงลุงโชยกับลุงบุญคุยกันอยู่ก็เลยกะว่าจะเข้าไปร่วม วงด้วย พอเดินเข้าไปไกล้ๆ ก็ต้องชะงักครับเพราะแกทั้งสองคุยเรื่องผมกับเมียผม ผมก็เลยแอบฟังแกคุยกัน ลุงโชยแกเล่าให้ลุงบุญฟังว่าแกแอบดูผมเย็ดกับเมียทุกคืนเลย แกบอกว่าเมียผมสวยน่าเย็ดมาก ถ้าแกมีโอกาสได้เย็ดแกจะเลียทั้งตัวเลย และแกยังชวนลุงบุญให้อยู่แอบดูผมเย็ดกับเมียคืนนี้อีกต่างหาก ผมฟังแกอยู่พักนึงก็ผละไปทำกับข้าว ประมาณสองทุ่มก็ไปรับเมีย มาถึงบ้านก็กินข้าวกันแล้วก็อาบน้ำ ประมาณสามทุ่มเมียผมก็มานอนอ้าขารอรับควยของผมแล้วครับ ผมจึงรีบอาบน้ำแล้วรีบออกมา จากนั้นก็เปิดฉากรักกันอย่งถึงพริกถึงขิง พอเสร็จยกแรกแล้วผมก็บอกกับเมียว่าลุงเจ้าของบ้านเขาแอบดูเราเย็ดกันเป็น ประจำเลย แถมยังชวนเพื่อนแกมาแอบดูด้วยคืนนี้แกก็กำลังแอบดูอยู่ เมียผมได้ยินก็ตกใจ ต่อว่าผมว่าทำไมไม่บอกแต่แรกปล่อยให้ลุงแกแอบดูอยู่ได้ไงสงสารแกเดี๋ยวแกก็ กลับไปชักว่าวอีกเมียแกยิ่งไม่มีอยู่ด้วย ผมได้ยินเมียพูดออกมาอย่างนั้นก็งงมากๆเลยครับ เมียผมก็เลยบอกว่าจำได้ไหมที่หยองเคยบอกว่าอยากจะโดนแบบสวิงกิ้งบ้าง อยากจะรู้รสชาติว่ามันจะมันขนาดไหน หยองอยากจะถามโอว่าเห็นด้วยไหมที่จะให้ลุงทั้งสองคนเข้ามาร่วมวงเย็ดหยอง ด้วย หยองบอกตรงๆว่าหยองก็สงสารแกอยู่เหมือนกันเห็นเวลาแกมองหยองทีไรเหมือนแก อยากจะกินหยองทั้งตัว ผมนิ่งคิดอยู่แป๊บนึง ก็เห็นดีเห็นงามด้วยเพราะไงก็ถือว่าได้คนเก่งมาสอนเมียด้วย ดีไม่ดีแกอาจจะให้อยู่บ้านแบบฟรีเลยก็ได้ ผมจึงตอบตกลงแล้วก็ให้เมียเข้าไปอาบน้ำ ส่วนผมก็เดินตรงไปหลังบ้าน หยองอาบน้ำเสร็จแล้วก็มานอนรอบนเตียง ครู่ไหญ่ผมก็กลับมาพร้อมลุงทั้งสองคน แค่เปิดประตูห้องเข้ามาเท่านั้นแหละครับลุงแกทั้งสองคนก็ควยลุกโด่ซะแล้ว ผมก็เลยบอกแกว่าตามสบายวันนี้ใครอยากเย็ดหยองเต็มที่เลย หยองก็บอกให้แกทั้งสองถอดเสื้อผ้าออกอยากจะดูของคนแก่ซิว่าไหญ่ซักแค่ไหน ลุงโชยแกถอดคนแรกเลยครับ โอ้...หยองถึงกับอุทานในความยาวของลุงแกเลยครับควยยาวมากถึงขนาดจะไม่ไหญ่ซ ักเท่าไร ลุงบุญรีบถอดตาม อ้า...หยองอุทานอีกครั้งของลุงบุญแกนี่มหึมามากทั้งไหญ่ทั้งยาวเลยละครับ จากนั้นลุงทั้งสองก็เดินเข้าไปหาหยอง ลุงบูญรีบเลียดูดหัวนม ส่วนลุงโชยก็เลียเนินหีให้กับเมียผม หยองทั้งร้องทั้งครางในความเสียว ดูหยองมีความสุขมาก ซักพักลุงบุญแกก็เอาควยยัดปากของหยองมันไหญ่มากเต็มปากหยองเลยครับ ส่วนลุงโชยแกก็เลียแทบจะทั้งตัว จากนั้นลุงโชยก็ขอให้หยองอมควยให้แกบ้างแล้วให้ลุงบุญลงมาเย็ดหีของหยองก่อน ตอนนี้แหละครับที่หยองครางแบบไม่เป็นภาษาเลยครับก็ควยของลุงบุญแกไหญ่ซะขนาด นั้น หีก็โดนเย็ดแถมปากยังต้องอมควยอีกไม่เสียวก็ไม่รู้จว่ายังไงแล้วครับ ลุงบุญแกเย็ดได้พักเดียวก็บอกให้ลุงโชยมาเย็ดมั่งแกบอกว่าหีของหยองเย็ดมัน สุดๆทั้งตอดทั้งรัดเลย ลุงโชยไม่รอช้ารีบจับควยยัดหีของหยองเลยครับแกซอยได้ถี่มาก ตอนนี้หยองเด้งรับอย่างเมามัน แอ่นหน้าอกรับการเลียของลุงบุญด้วยผมมองอยู่นานอดใจไม่ไหวแล้วครับเลยเข้าไป ดูดปากแลกลิ้นกับหยองด้วย จากนั้นก็ให้หยองอมควยให้อีก ลุงโชยซอยอยู่พักไหญ่ก็บอกว่าไม่ไหวแล้วขอแตกก่อน หยองก็เลยบอกให้ลุงเอามาแตกใส่ปากหยอง มันพุ่งออกมาเยอะมากเลยครับ เต็มปากของหยองเลย หยองก็กินเข้าไปจนเกลี้ยงเลยครับแถมยังบอกว่ารสชาติดีอีกต่างหาก ส่วนลุงบุญตอนนี้เริ่มเย็ดหยองอีกครั้งทั้งกระแทกกระทั้นมันระเบิดเลยครับ แกบอกว่าไม่เคยเย็ดใครมันขนาดนี้มาก่อนเลย ส่วนผมก็ทั้งคลึงทั้งเคล้นนมหยองส่วนควยก็ยัดใส่ปากหยอง หยองดูดควยเก่งมากครับทั้งเลียทั้งดูด สักพักหยองก็หยุดอมควยผมแล้วบอกให้ผมกับลุงบุญเล่นแบบสองประตูเลย หยองก็เลยให้ลุงบุญนอนหงายแล้วหยองก็ขึ้นคร่อมเอาควยลุงแกยัดใส่หีแล้วก็ก้ม ตัวไปข้างหน้าใหห้ผมเอาควยยัดตูด โอ๊ว... อ๊า...มันสุดๆเลย หยองครางออกมา แล้วก้มเอาปากแลกลิ้นกับลุงบุญ ผมก็ซอยถี่ยิบ ลุงบุญก็เสยถี่ยิบเหมือนกัน หยองเห็นลุงโชยกำลังชักว่าวปลุกเจ้าชะโดของแกอยู่ก็เลยเรียกให้แกเอาควยมา ยัดเข้าปาก ตอนนี้หยองโดนสองประตูทั้งหีทั้งตูดแถมยังอมควยไว้ในปากอีกดุ้น คิดเอาเถอะครับว่ามันจะมันขนาดไหน ลุงบุญบอกว่าไม่ไหวแล้ว ผมก็บอกว่าไม่ไหวเหมือนกัน หยองก็เลยหยุดอมควยลุงโชยแล้วหันมาบอกว่าให้เอาน้ำมาแตกใส่ปากหยองหยองจะกิน ผมกกับลุงบุญก็เลยรีบชักออกมา หยองอยู่ในท่านั่งคุกเข่าโดยมีผมกับลุงบุญกำลังถอกควยให้น้ำแตกอยู่ข้างๆ ปรี๊ดๆๆ...ของลุงบุญแตกก่อนหยองรีบอ้าปากรับแล้วดูดจนไม่เหลือซักหยด หยองเร็วทางนี้ผมรีบตะโกนเรียกหยองก็รีบหันหน้าอ้าปากรับเต็มปาก หยองมีอีกลุงโชยตะโกนบอกพร้อมรีบเอาควยยัใส่ปากหยอง อืม...หยองยังผลัดดูดทั้งสามควยอย่างมันปาก เราทั้งสี่คนนอนพักเอาแรงแล้วก็ตกลงกันว่าคืนนี้เราจะเย็ดหยองทั้งคืนหรือ ถ้าใครไม่อิ่มพรุ่งนี้หยองยินดีให้เย็ดกันทั้งวันและทุกวันด้วย โดยหยองเรียกพวกเราทั้งสามคนว่าผัว ซึ่งผมก็ไม่ว่าอะไร และลุงโชยก็ตกลงว่าจะให้เราพักแบบฟรีตลอดไป ...

กลับหมวด เรื่องเสียว เรื่องเสียวทางบ้าน
ในเครื่องแบบ 41 :
นมสวยมั้ยละ 17 :
Xhamster พริตตี้AVสาวน้อยวัย18โชว์ลีลาเส... 16 :
อาบน้ำเด็ดๆ 26 :
ชุดวันเกิด 10 :
คลิปหลุดก่อนเป็นข่าวรีบดูก่อนโดนลบ หลุดพ... 28 :
ไม่ถ่ายหน้าแต่อยากเย็ดชิบ 4 15 :
สาวชุดดำถอดออกให้เสียวเล่น 51 :
เสียดาย..ตรงที่ความสวย 9 :
หนังXjapanese 6สาวสวยกับควย1อัน ลีลาแต่ล... 9 :
Tags: more tags

ฟิวกับไหม
ดู 84 ครั้ง
Re: เย็ดทุกคืน_เรื่องเสียว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 6 ปีที่ผ่านมา »

Leke! [emo12] [emo12]

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 6 ปีที่ผ่านมา »

ไปเรียนปวดหัวดูหีดีกว่า [emo35] [emo32]

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 6 ปีที่ผ่านมา »

แจ่มเป็ด หีหี  [emo31] [emo31]

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 6 ปีที่ผ่านมา »

[emo34] สุดตีนเว้ยเฮ้ย [emo34]

Kana Momonogi 34_Top Japan AV Idols XXX
ดู 212 ครั้ง
China Matsuoka 88_Top Japan AV Idols XXX
ดู 861 ครั้ง
Ai Uehara 70_Top Japan AV Idols XXX
ดู 263 ครั้ง
Ren_Azumi 103_Top Japan AV Idols XXX
ดู 1081 ครั้ง
Amatsuka Moe 60_Top Japan AV Idols XXX
ดู 1014 ครั้ง
Kana_Momonogi 61_Top Japan AV Idols XXX
ดู 1026 ครั้ง
Shizuka_Hanada 21_Top Japan AV Idols XXX
ดู 1117 ครั้ง
My Sexy Girl 298
ดู 200 ครั้ง
My Sexy Girl 90
ดู 138 ครั้ง
My Sexy Girl 147
ดู 134 ครั้ง
My Sexy Girl 680
ดู 77 ครั้ง
My Sexy Girl 257
ดู 77 ครั้ง
My Sexy Girl 649
ดู 160 ครั้ง

Sitemap 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38