ทีเด็ดน้าสาว
« เมื่อ: 2 เดือนที่ผ่านมา »

กลับหมวด ความรัก เซ็กส์ เรื่องลับเฉพาะบนเตียง

คลิกที่รูปเพื่อกลับหมวดหมู่ทีเด็ดน้าสาว | UPX69 หี รูปโป๊ ภาพโป้ คลิปโป๊ หนังโป๊
คลิกที่นี้เพื่อกลับหน้าหลัก

หวัดดีครับ เพื่อนๆ ผมเองเป็นคนลำปาง ได้เข้ามาเรียน ในตัวเมืองเชียงใหม่ ก็มาอาศัยอยู่กับน้าเกษม   กับน้าสะใภ้ ชื่อน้าต้อย น้าเกษม ของผมเขาทำงานเกี่ยวกับการขนส่งสินค้า บางทีไม่ได้กับบ้านนานๆน้าทั้งสองเขาไม่มีลูก เพราะว่าน้าเกษม เขาเป็นหมัน ทั้งคู่เพิ่ง30แท้ ๆ วันหนึ่งผมกลับมาจากวิทยาลัย    ก็ประมาณช่วงทุ่มกว่าๆ กะว่าจะไปอาบน้ำซะหน่อยเพราะเพิ่งเล่น กีฬามาเหนื่อยๆ พอดีเดินผ่านห้องน้า   ผมดันไปเห็นอะไรที่ไม่ควรเห็นเข้า ผมมองเข้าไปในห้องของน้า เห็นน้าต้อยกำลังนอนอยู่ ถอดเสื้อผ้าออกจนหมด  มองเห็นนมของแก ขาวและสวยมาก มือนึงจับนมและเค้นไปมา ส่วนอีกมือนึง  อยู่กับเจ้าเครื่องสั่นๆ  ซึ่งยัดเข้าไปในรูของแก เนินสวาทของน้าต้อยดูแล้วทำให้ผมเกิดอารมณ์มาก แต่ก็ทำให้ผมยืนดูอยู่นานเลยทีเดียว พอดีน้าต้อยแกรู้สึกตัวหันมามองผม ผมเลยรีบขอโทษขอโพยเป็นการใหญ่ น้าแก บอกไม่เป็นไร แต่กลับชวนผมเข้าไปหาผมนั่งลงข้างๆน้าต้อย น้าแกจับมือของผมไปวางไว้ที่นมของแก ผมกลัว  น้าเกษม  แกจะกลับมาเห็นเข้าเลยรีบชักมือกลับ น้าต้อยแกบอกว่าน้าเกษมเขาไปส่งของที่กรุงเทพ อีกสี่-ห้า วันถึงจะกลับ แล้วแกก็คว้ามือผมไปวางที่เนินหีของแกมันมีน้ำชุ่มออกมา ไอ้หนูของผมตื่นตัวทันทีเลย จากนั้นน้าต้อยก็ไซด์ตามตัวของผมจนมาถึงที่ไอ้หนูของผมแก
ค่อยๆ เอาเข้าปากแล้ว อม รูดขึ้นๆลงๆ จนผมเกือบจะเสร็จก่อน แล้วแกบอกว่าทีนี้ลองทำให้น้าบ้างซิ ไอ้ผมมันก็ไม่เคยนะ เคยแต่ชักว่าวเอง กับอาศัยดูหนังโป๊ ตามบ้านเพื่อน  ก็เลยจำมาใช้บ้าง ผมค่อยๆไซด์ น้าต้อยตั้งแต่คอลงมา เลียหัวนมของน้าต้อยที่ชูชัน และใหญ่มากๆ ( ผมนี่ อิจฉา น้าเกษม จริงๆ)  น้าต้อยแกครางเบาๆ แล้วผมก็ค่อยเลียลงมาจนถึงเนินหีของแก ผมไม่รอช้าเลียเม็ดเสียวของแก ทั้งดูด ทั้งเลีย   จนแกครางและดิ้นเบาๆ น้ำเงี่ยนของแกค่อยไหลออกมา จนน้าแกบอกว่าไม่ไหวแล้ว เอาใส่เถอะมีเหรอจะรอช้าผมรีบเอาเจ้าหนูของผมยัดเข้าไปทันที หีน้าต้อย ดูดตุบๆ ผมค่อยๆขยับ แต่ว่ารู้สึกเจ็บที่หัวนิดๆ  แต่ก็พอทน   ผมเล่นกับน้าซะหลายท่า น้าแกทำหน้าเหยเก ร้องคราง ผมก็ยิ่งซอย จนผมทนไม่ไหวหลั่งน้ำกามในรูของน้าต้อย ผมกลัวว่าน้าจะท้อง แต่น้าบอกไม่เป็นไร เพิ่งหายจากเป็นเมนส์ กำลังเงี่ยน แต่พอดีน้าเกษมไม่อยู่  เลยต้องช่วยตัวเอง น้าแกชมผมว่าผมเก่ง และหลังจากนั้นเวลาน้าเกษมไม่อยู่ ผมก็จะเล่นเสียวกับน้าต้อยบ่อยๆ ติดใจไปอีกนานเลย

กลับหมวด ความรัก เซ็กส์ เรื่องลับเฉพาะบนเตียง
ทางบ้านxคัดมาให้ชม3นมโต_ดูหนังโป้ เว็บแค... 38 :
สาวลูก2ยังแจ่ม_ดูหนังโป้ เว็บแคม เกาหลี ... 49 :
เพลิดเพลินกับไก่ในหีของเธอ _ดูหนังโป้ เว... 21 :
จัดหนักแตกคาตูดน้องchacha_ดูหนังโป้ เว็บ... 30 :
สาวญ๊่ปุ่นถ่ายรูปโป๊จ้าา_ดูหนังโป้ เว็บแ... 19 :
กระฉอกใส่ปากออนไลน์ _ดูหนังโป้ เว็บแคม เ... 20 :
เป็นสิบดูเอง_ดูหนังโป้ เว็บแคม เกาหลี Ko... 23 :
Eager Blonde Teen Wants Cock In Her Mout... 19 :
คลิปนักศึกษาไทยxxx สาวราชภัฏขาวอวบนมใหญ่... 27 :
ผัวถ่ายรูปเมียสาวนอนนมใหญ่นอนแก้ผ้าอ้าหี... 18 :
Tags: อ่านเรื่องเสียว เล่าเสียว อ่านเสียว เรื่องเล่าประสบการณ์เสียว เล่าเรื่องเสียว เรื่องราวสนุกๆ ประสบการณ์เสียว เรื่องจริง เรื่องแต่ง อ่านsexstory เรื่องเล่า เรื่องเซ็กส์ เรื่องเสียว เรื่องสวิง เรื่องหื่นๆ เรื่องเอากัน เรื่องเย็ดกัน แอบลักหลับ เรื่องเสียว18+ อ่านเรื่องเสียวออนไลน์ รวมเรื่องเสียว นิยายเสียว เรื่องเสียวสาวๆ ส่งการบ้าน เรื่องเสียวบนเตียง เรื่องxxx หี  more tags

แกล้งเมีย
ดู 53 ครั้ง