เมียหมอ_เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว  (ดู 26718 ครั้ง)

กลับหมวด เรื่องเสียวแนวเปิดซิง เปิดบริสุทธิ์

คลิกที่รูปเพื่อกลับหมวดหมู่เมียหมอ_เรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว | UPX69 หี รูปโป๊ ภาพโป้ คลิปโป๊ หนังโป๊
คลิกที่นี้เพื่อกลับหน้าหลัก

ตอน_เมียหมอ

เรื่อง นี้เกิดขึนเมื่อต้นปีนี้เองครับ
คือผมมีญาติอยู่ที่โรงพยาบาลแห่งหนึ่งแถวภาคกลาง จังหวัดขึ้นต้นด้วยตัว
ส.ที่บ้านพักในโรงพยาบาลมีหมอและเมียคู่หนึ่งซึ่งเมียหมอคนนี้สวยมาก
ผมเห็นแล้วอยากร่วมรักกับเธอมาก ซึ่งผมแอบมองเธออยู่ทุกวัน
โดยเฉพาะก้นเธอสวยงามมาก จนผมแอบคิดในใจว่าถ้ามีโอกาศอยากจะข่มขืนเธอจัง
เธอคนนี้ผมไม่ทราบว่าเธอทำงานอะไร
เห็นเธอใส่ชุดกระโปงสั้นรัดรูปไปทำงานทุกวัน เธออายุประมาณใกล้ ๆ 30
ปีแล้ว แต่ไม่เห็นมีเด็กๆ ที่บ้าน และแล้วโอกาศของผมก็มาถึง วันนั้นมีฝนตก
ผมเห็นเธออยู่บ้านคนเดียวไม่ทราบว่าหมอสามีเธอไปไหน
วันนั้นผมคิดในว่าเป็นไงเป็นกันขอข่มขืนเธอให้ได้
ผมจึงจัดการแต่งตั้งอำพรางหน้าตา ซึ่งจริงแล้วเธอก็ไม่เคยเห็นผมมาก่อนแล้ว
ผมแอบเข้ามาทางหลังบ้านของเธอ ขณะนั้นเธอกำลังเดินออกจากครัว
ผมจึงเดินตามหลังเธอแล้วเข้าล็อคคอเธอไว้แล้วใช้มีดจี้ตัวเธอ เธอตกใจมาก
และส่งเสียงร้อง ผมจึงต้องขุ่และบังคับเธอ
และต่อยท้องเธอจนเธอจุกและร้องไม่ออก จากนั้นผมจึงนำเธอมาที่โต๊ะกินข้าว
จับเธอคว่ำหน้ากับโต๊ะ แล้วจัดการใส่กุญแจมือเธอไข้วหลังไว้
และจัดการมัดขาเธอทั้งสองข้างเข้ากับขาโต๊ะข้างละขา
ซึ่งในลักษณะนี้เธออยู่ในลักษณะเหมือนล่อเป้าให้ผม
หลังจากนั้นผมก็จัดการเอาผ้ามามัดปากเธอไว้
เพราะผมคิดว่าเธอต้องร้องเสียงดังแน่ เพราะว่าวันนี้ผมจะเย็ดตูด
เธอให้หนำใจ สำหรับผมตอนนี้ผมตื่นเต้นมาเมื่เห็นเธออยู่ในลักษณะนี้
ผมเดินเข้ามาแล้วจัดการถลกกระโปงเธอขึ้นและถอด กกน.เธอออก
เธอดิ้นแต่ไม่สามารถขัดขืนได้
จากนั้นผมจึงจัดการใช้ลิ้นเลียที่ก้นและร่องหีเธอ เธอร้องและดิ้นมากขึ้น
จากนั้นผมไม่รอช้างัดควยออกมาพร้อมกับปลอกยางที่มีขนยางเป็นปุ่ม มาสวมใส่
ซึงขนาดควยของผมประมาณ 7.5 นิ้ว
เมื่อจัดการสวมเสร็จผมก็เริ่มเผด็จสวาทเธอทางประตูหน้าก่อน เธอโดนควยของ
ผมพร้อมกับปลอกปุ่มขนเธอถึงกับร้องรั่นเลย
แต่ทีปากเธอยังมีผ้ามัดอยู่จึงไม่มีเสียงออกมามากนัก
ซึ่งตอนนี้เธอคงทั้งจับและเสียว
ตอนนี้ผมสะใจมากที่เห็นเธอดิ้นทุลนทุลายผมซอยไปเลื่อย ๆ
เธอยิ่งร้องและน้ำตาไหล
ผมยอมรับว่าหอยเธอชั่งฟิตดีเหลือเกินและสะอาดดีมากสมกับที่เป็นเมียหมอ
ผมเอาจนกระทั่งเธอน้ำไหลเยิ้มแฉะไปหมดแต่ผมยังไม่เสร็จ
แต่เธอตอนนี้เธอหายใจแรงมากแสดงว่าเธอคงเสร็จไปแล้ว
จากนั้นผมก็เริ่มปฏิบัิติการต่อโดยถอดควยออก จากร่องหอยถอดปลอกออก
และเอาน้ำหอยที่ไหลจากเธอมาทาที่ร่องตูดเธอ
ตอนนี้เธอคงจะรู้ว่าผมกำลังจะทำอะไรเธอหันหน้ามามองและส่ายหัวเป็นการอ้อน
วอนว่าอย่า
ทำ แต่ตอนนี้ผมกำลังหน้ามืดไม่ฟังเสียง ผมจ่อควยที่
รูตูดเธอ เธอดิ้นและผมพยายามจะสอดใส่รูตูดเธอให้ได้แต่ยังไมาสำเร็จ
รูตูดเธอสนิทแน่นมาก แสดงว่าเธอคงยังไม่เคยถูกเิปดประตูหลังมาก่อนเลย
และหมอคงไม่เคยทำกับเธอแบบนี้มาก่อนแน่ ๆ ผมไม่ละความพยายาม
ผมเดินเข้าไปในห้องครัวไปหยิบขวดน้ำมันพืชมาทาที่รูตูดเธอ
และนำร่องด้วยนิ้วมือก่อน เธอคงดิ้นและส่ายหัวไปมา
แต่ตอนนี้ผมเอานิ้วเปิดประตูหลังบ้านของเธอได้แล้ว
จากนั้นผมก็จัดการเอาควยขนาด 7.5 ของผมแท่งเขาไปที่รูตูดเธอ
ขนาดว่ามีนำ้มันพืชทาอยู่มันยังคับและฝืดมาก ตอนนี้เธอทั้งดิ้นและร้อง
ผมค่อยดันที่ละนิด ๆ จนกระทั่งมิดและเริ่มซอย
ชึ่งตอนนี้รูตูดเธอเริ่มขยายแล้ว
เสียงร้องเร่มลดลงแสดงว่าอาการเจ็บคงน้อยลง และเริ่มมีเสียงครางในลำคอ
ผมเริ่มได้ใจเริ่มเอาแรงขึ้นเลื่อย ๆ
เธอเริ่มครางแรงขึ้นแสดงว่าเธอคงลืมแล้วว่าเธอกำลังโดนข่มขืนอยู่
ในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวต้องปล่อยให้นำ้แตกในรูตูดของเธอ
ซซึ่งขณะนี้รุตูดของเธอก็ขมิบรัดควยผมไว้แน่น แสดงว่าเธอคงเสร็จเหมือนกัน
ผมชักควยออกมา รูตูดเธอกลวงโบ๋แล้ว และที่ควยผม มีคราบเหลือง ๆ
ติดออกมานิดหน่อย ตอนนี้เธอสงบนิ่ง เธอคงเพลีย
ผมเดินไปเปิดตู้เย็นเพื่อกินน้ำ ในตู้เย็น มีฝักข้าวโพดต้มอยู่ 2-3 ฟัก
ซึ่ึ่งมีขนาดใหญ่มาก ผมวัดดูใหญ่กว่าของผมมาก ในใจผมคิดพิเรนขึ้นมาทันที่
ผมหยิบเอาข้าวโพดมาหาเธอ เธอไม่ได้ระวังตัว
ผมเอาฝักข้าวโพดทิ่มที่รูห่อยเธอ ฌะอสดุงร้องรันเลย ผมชักเข้าชักออกประมาณ
5 นาที น้าเธอแตก พร้อมกับมีรอยปริของหอยดว้ย
ผมยังไม่หนำใจเอาข้าวโพดออกทิ่มที่รูตูดเธออีก
ตอนนี้เธอโดนขนาดใหญ่กว่าควยผม อีก เธอเกรงตัวแน่น
ผมแท่งเขาแทงออกจนเกือบหมดฝัก เธอมีอาการกระตุกเหมือนคนกำลังมีความสุข
แสดงว่าเธอกำลังติดใจกับการโดนเล่นประตูหลัง ผมทำกับรูตูดเธอประมาณ 10
นาที จีงเอาแท่งข้าวโพดออก รูตูดเธอกลวงน่ากลัวมาก
ผมว่าเธอคงเดินขาถางไปหลายวันแน่น เธอตอนนี้คงเพลียและสลบ
ผมจึงแก้มัดเธอและเอาเธอไปนอนที่เตียง จากนั้นผมก็กลับที่พัก
หลังจากนั้นตอนสายของอีกวัน ผมเห็นเธอเดินออกมาจากในบ้าน
ซึ่งแสดงว่าเมื่อวานนี้หมอไม่ได้กลับมาบ้านคงไปราชการที่ไหน
ตอนนี้เธอเดินออกมาไม่ทราบว่าจะไปไหน เห็นเธอเดินขัด ๆ
ไม่สง่าเหมือนวันก่อน ๆ เธอคงระบบกัการโดนเล่นประตูหลังผมคิดในใจ
เหตุการวันนั้นยังติดอยู่ในใจผมตลอดเวลา
ถ้ามีโอกาสผมอยากมาอัดตูดเธอใหม่จริง ๆ
ไม่รู้ว่าเธอจะติคใจกับประตูหลังหรือ พอแค่นี้ก่อน..

กลับหมวด เรื่องเสียวแนวเปิดซิง เปิดบริสุทธิ์
ทางบ้านxคัดมาให้ชม3นมโต_ดูหนังโป้ เว็บแค... 29 :
สาวลูก2ยังแจ่ม_ดูหนังโป้ เว็บแคม เกาหลี ... 31 :
เพลิดเพลินกับไก่ในหีของเธอ _ดูหนังโป้ เว... 15 :
จัดหนักแตกคาตูดน้องchacha_ดูหนังโป้ เว็บ... 24 :
สาวญ๊่ปุ่นถ่ายรูปโป๊จ้าา_ดูหนังโป้ เว็บแ... 15 :
กระฉอกใส่ปากออนไลน์ _ดูหนังโป้ เว็บแคม เ... 18 :
เป็นสิบดูเอง_ดูหนังโป้ เว็บแคม เกาหลี Ko... 15 :
Eager Blonde Teen Wants Cock In Her Mout... 14 :
คลิปนักศึกษาไทยxxx สาวราชภัฏขาวอวบนมใหญ่... 21 :
ผัวถ่ายรูปเมียสาวนอนนมใหญ่นอนแก้ผ้าอ้าหี... 16 :
Tags: more tags

เต็มใจโดน
ดู 56 ครั้ง

ขอบน้ำใจท่านยิ่งนัก

China Matsuoka 88_Top Japan AV Idols XXX
ดู 846 ครั้ง
Ai Uehara 70_Top Japan AV Idols XXX
ดู 251 ครั้ง
Ren_Azumi 103_Top Japan AV Idols XXX
ดู 967 ครั้ง
Amatsuka Moe 60_Top Japan AV Idols XXX
ดู 897 ครั้ง
Kana_Momonogi 61_Top Japan AV Idols XXX
ดู 984 ครั้ง
Shizuka_Hanada 21_Top Japan AV Idols XXX
ดู 1065 ครั้ง
My Sexy Girl 298
ดู 182 ครั้ง
My Sexy Girl 90
ดู 120 ครั้ง
My Sexy Girl 147
ดู 117 ครั้ง
My Sexy Girl 680
ดู 62 ครั้ง
My Sexy Girl 257
ดู 68 ครั้ง
My Sexy Girl 649
ดู 132 ครั้ง
My Sexy Girl 570
ดู 41 ครั้ง

Sitemap 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38